62 Các câu trả lời

บ้านนี้แตกหนักมากแม่ ครีมอะไรก็เอาไม่อยู่😆 ตอนนี้ 39+2w น้องยังไม่ออกเลยค่ะ

ไม่หายจ้า ทาครีมลดรอยแตกเรื่อยๆค่ะนานกว่าจะหายเพราะทาตั้งแต่ยังใม่แตกค่ะ

ขอบคุณ​จ้าแม่😂🙏

TapFluencer

บ้านนี้ก็แตกค่ะ มากกว่าของแม่อีก โบกครีมตั้งแต่ 4 วีค เอาไม่อยู่จริงๆค่ะ

ของเราตั้งแต่ท้องยันคลอดก็ยังไม่หายแตกจ้าครีมอะไรก็ทาหมดไม่หายจ้า

บ้านนี้คลอดน้องได้8เดือนแล้วก็ไม่หายนะคะ แต่เปลี่ยนเป็นสีเข้มค่ะ

ของเราทาออยย์ ตั้งแต่เริ่ม ท้อง ตอนนี้จะคลอดแล้ว ไม่มีแตกลายเลยคะ

ไม่หายคะ แต่จะจางลง คนจะแตก อาไรก้อเอาไม่อยุคะ

😂 เอาไม่อยู่​จริงๆคะ ครีมอะไรที่ว่าดีใช้หมดก็เอาไม่อยู่​

ไม่หายค่ะแม่ บ้านนี้เจอแจกวีคสุดท้าย คลอดมา2เดือนแล้วยังอยู่ครบ 😊

ค่อยรอดูหลังคลอด​อีกที คงต้องบำรุง​หนักหน่อยค่ะแม่😂

แม่ลองไช่น้ำมันมะพร้าวนะค่ะ จะช่วยทำไห้ท้องคุณแม่ชุ้มชื้น ค่ะ

บ้านนี้ท้องไม่แตก แต่ขาทั้งสองข้าง ดูไม่ได้เลย แตกลายไปหมด🤦‍♀️

หลังคลอดค่อยบำรุงหนักๆตอนนี้ไม่ทันจ้า555 อะไรก็เอาไม่อยู่​