10 Các câu trả lời

แล้วแต่คนคะ บ้านนี้ท้องแรกปวด8ชม.จากปวดน้อยๆเป็นปวดมากเพิ่มขึ้นเรื่อยๆยิ่งปวดเบ่งยิ่งทรมานเพราะพยาบาลยังไม่ให้เบ่ง

เหมือนกันค่ะ เปิด 1cm มีอาการท้องปั้นเเต่ไม่ถี่มาก ปวดหน่วงๆ ไม่รู้ว่าต้องรออีกนานมั่ย อยากเจอหน้าเเล้ว 🤍✌️👶

บ้านนี้ เปิด2เซนตอนบ่าย3ครึ่ง คลอดน้องตอนนี้4ทุ่มจะ5ทุ่ม รอนานมากค่ะแม่ 😂

2อาทิตย์ก็เคยเปิดมาแล้ว ไม่มีอาการอื่น แต่ปากมดลูกมันเปิดเฉยๆ

บ้านนี้เปิดตั้งแต่33+6จนตอนนี้37+3แล้วยังเท่าเดิมอยู่เลยค่ะแม่

บ้านนี้ตอนแรก 1 เซ็น รอ 6 ชม.10เซ็น เข้าห้องคลอดเลยค่ะ

เคยถามพยาบาลค่ะ ชั่วโมงละ1เซ็น แล้วแต่คนด้วยค่ะ

บ้านนี้มาถึงโรงบาลบ่าย3 เปิด3เซ็น คลอดตอน5โมงค่ะ

บ้านนี้เปิด 2 เซน รอ 3 ชม. ก็คลอดค่ะ

บ้านนี้ปวดตอน1ทุ่มแตกตอนเที่ยง