14 Các câu trả lời

VIP Member

ถ้หมอบอกแบบอ้ำอึ้ง แล้วสรุเพศไม่ได้คือหมอไม่ชำนาญค่ะ หมอชำนาญเขาจะบอกปึ๊บปั๊บตรงนี้ กระดูกสันหลังลูก อันนี้แขนขา ตรงนี้อวัยวะเพศลูกเขาดูทีเดียวเขาจะรูเลยค่ะ

คิดว่าแบบนั้นค่ะ ซาวตอน21+4dตอนนี้จะ30สัปดาห์แล้วยังไม่รู้เลยว่าเพศอะไร รอซาวอีกทีค่ะ

ขอให้ความเห็นว่าลูกสาวค่ะดูแล้วเหมือนแคมนะคะ เพราะของลูกสาวเราตอนซาวก็แบบนี้

VIP Member

หมอไม่บอกเองละคะ คงยังไม่แน่ใจ ภาพไม่ชัด

คิดว่าหมอ หาเรื่องจะให้ซาวด์4ดี แน่ๆเลย

ผญค้ะคิดว่านะค้ะของเราก็เป็นแบบนี้ค้ะ

กี่สัปดาห์คะคุณแม่เหมือนผู้ชายเลย

ซาวตอน21+4dตอนนี้30 สัปดาห์แล้วค่ะยังไม่รู้เพศเลย

อ้าวหมอ กวนนะคะ ทำไมไม่บอกอะ

หมอคงไม่แน่นใจอ่ะค่ะ รอซาวรอบหน้า

อ้าว หมอนี่ยังไง

ไม่ชัดเลยค่ะแม่

ลูกสาวค่ะ