6 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่อ้วกค่ะ แต่ คลื่นไส้ตลอดเวลา แค่เห็นรูปภาพอาหารก็ไม่ได้ เป็นยังงี้แทบ 24 ชั่วโมงเลยค่ะ ทรมานจนบางวันก็ร้องไห้ หมอที่ศิริราชให้ยาแก้เมารถมาค่ะ ก็พอทุเลาลงบ้าง แต่ไม่ถึงกับหายสนิท ลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ สู้ๆนะคะ หายไวๆค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ท้อง แต่ก็ลาออกจากงานตั้งแต่ตรวจเจอเลยค่ะ เพราะคุณแม่บ้านนี้อายุค่อนข้างเยอะ เลยทำให้เหนื่อยง่าย งานที่ทำก็ค่อนข้างหนัก กลางคืนตื่นบ่อย หลับไม่สนิทค่ะ เลยตัดสินใจลาออกจากงานเลย

สู้ๆค่ะคุนแม่ กินอย่างอื่นที่แม่ทานได้ค่ะ แต่ข้าวก้ต้องบังคับหั้ยตัวเองกินด้วยเพื่อน้อง

VIP Member

บ้านี้ก้อแพเท้องยัน8เดือนเลยคะ แต่ก้อต้องอดทนคะ สู้ๆนะคะแม่💙

ผ่านมาแล้วค่ะ ขนมปังกรอบรสจืดค่ะ ช่วยได้ พกติดตัวเลย

สู้ๆๆคะคุนแม่

Câu hỏi liên quan