1 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้รู้สึกว่ายังไม่ค่อยพร้อม น้องมาเร็วไปนิด เพราะกำลังทำงานสนุกและมีแพลนจะไปเที่ยวกับสามีค่ะ เป็นทริปยาวเสียด้วย แอบเสียดาย พอตรวจเสร็จ รู้ผลก็เดินออกจากห้องน้ำมาบอกสามี สามีก็วิ่งมากอดทันทีค่ะ เราแพลนว่าจะเที่ยวกันไว้ก็จริง คิดตรงกันว่ามาเร็วไปนิด แต่สามีก็ยินดีต้อนรับเจ้าตัวเล็กที่กำลังจะเกิดมาค่ะ รับมือแม้กระทั่งโทรไปบอกคุณพ่อของเราและคุณพ่อของเขาเอง ปล่อยให้เรานั่งมองที่ตรวจครรภ์ 3 อันบนเตียงแบบงงๆ พูดตามตรง อารมณ์ในตอนนั้นแทบไม่อยากจะเชื่อเลยค่ะ ถึงขนาดกับตื่นเช้ามาแอบเอาที่ตรวจมาตรวจอีก 2 อัน 😂

😊😊😊😊 ใช่มันเป็นนาที ที่เหลือเชื่อมาก