7 Các câu trả lời

มีเวลาถึง 34 วีคเลยค่ะที่น้องจะกลับหัวอย่าพึ่งกังวนนะคะ ส่วนตัวบ้านนี้กลับ30 วีคค่ะ ถ้าเลยไป35เเล้วยังไม่กลับคุณเเม่ต้องผ่าค่ะ ขอให้น้องกลับเร็วๆนะคะ❤️

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ😊

บ้านนี้30วีคไปหาหมอ หมอบอกว่ากลับหัวแล้ว คลอดธรรมชาติได้อย่างที่หวัง ขอแค่ไม่มีอะไรมาแทรกในช่วงนี้

บ้านนี้ก็ยังไม่กลีบเหมือนกันค่ะ 33 วีค แต่คุณหมอบอกมีเวลาถึง 37 วีคค่ะ ถ้าหลัง 37 สีคไม่กลับคือผ่าค่ะ💕

ระยะเวลาของแต่ละคนต่างกันค่ะ ส่วนตัวเรากลับ33w 36wลงอุ้งเชิงกราน 38+6คลอด

บ้านนี้32วีคกะยังไม่กลับหัวเลยคะหมอบอกน้องกลับหัวได้ตลอดเวลา

บ้านนี้ไม่รู้ว่ากลับตอนไหนแต่ไปซาวตอน34w4dน้องกลับหัวแล้วค่ะ🥰

33+5ยังไม่กลับเหมือนกันค่ะ

รอลุ้นไปด้วยนะคะคุณแม่🥰