33 Các câu trả lời

รอลุ้นเอานะคุณแม่ ลักษณะท้องบอกอะไรไม่ได้ว่าหญิงชายจ้า..ถ้าไม่อยากลุ้น คลีนิคได้รู้ทุกอย่างเลย ถามคุณหมอให้คุ้มเงินที่เสียเลยค่ะ

เราก้อท้องแบบนี้กลมๆๆได้ผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้รอบแรกหนีบขา รอบนี้หมอบอกน่าจะผญ เพราะน้องไม่เห็นไข่ น้องตัวใหญ่ด้วยไม่ค่อยเห็น

รอลุ้นตอนคลอดเลยค่ะแม่ ตื่นเต้นดี บ้านนี้ก็อยากลุ้นค่ะแต่น้องเปิดโชว์ก่อน

ตามลักษณะที่เชื่อตามกันมา ท้องกลม ผญ. จ้า (เป็นแค่การคาดเดานะคะแม่)

TapFluencer

บ้านนี้หนีบไว้เหมือนกันค่ะแม่ พรุ่งนี้จะไปซาวด์ซ้ำรอบสาม

ซาวด์อีก งั้นก็รอลุ้นค่ะ ท้องมันจะบอกเพศได้ยังไง

ลักษณะท้องบอกอะไรไม่ได้นะคะแม่ รอดูผลซาวชัวที่สุดค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะซาวด์์มา3รอบแล้วก็ไม่เห็นน้องหนีบไว้

คงรอลุ้นตอนคลอดทีเดียว​🥰

หนีบเหมือนกันเลย20วีค. ลูกไม่ให้ความร่วมมือแม่เลย😂

เหมือน ผช ค่ะ เพราะท้องเราก้แบบนี้ไปซาวด์ได้ ผช ค่ะ