3 Các câu trả lời

ตอน 37วีค3วัน บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แต่เป็นเลือดแดงๆสดๆ ไหลออกมาเยอะมาก ๆ ปวดบางครั้ง ไปรอนดูอาการแล้วก็กลับมาค่ะ เลือดออก เย็น 16 มิ.ย. จนถึงเช้า 18 มิ.ย. ค่ะ สายๆ 18 ถึงหยุด แต่หมอบอกไม่มีผลต่อลูก แต่อดกังวลไม่ได้เลยค่ะ เลือดออกบ่อย เพียงคราวนี้เยอะมากกว่าปกติคือต้องใส่ผ้าอนามัยตลอด😞

VIP Member

ไม่อันตรายค่ะ นอกจากปวดแบบมดลูกบีบตัวเป็นจังหวะ ท้องแข็งร่วมด้วย แบบนี้ควรไปพบหมอค่ะ

บ้านนี้เพิ่งเป็นค่ะแม่ ตอน 35+3w น่าจะเจ็บเตือนค่ะแม่

Câu hỏi liên quan