14 Các câu trả lời

ไม่มีอาการน้ำเดินน้ำมูกไหลเลยค่ะแค่รู้สึกเหมือนปวด💩แล้วก็ท้องแข็งด้วยค่ะตอนนี้38สัปดาแล้วค่ะกำหนดคลอด20ม.ค อยากแตกไวๆแล้วคนอื่นแตกไปหมดแล้วค่ะ🤣

กำหนดคลอด23มกราคม มีอาการเหมือนกันค่ะเจ็บๆตรงจิมิด้วยรุ้สคกบวมๆ

บ้านนี้ก็เป็น ท้องแข็งนอนรพ2รอบแล้ว มีเจ็บเตือนมาเป็นอาทิตย์แล้ว มีมูกใสไหลออกมา แต่น้องก็ยังไม่ยอมออกมาสักที บ้านนี้กำหนดคลอด25ม.ค ค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ❤️❤️

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ปวดจนเดินไม่ไหวแล้วแต่ไม่มีมูกเลือดหรือน้ำเดิน อีแม่รอหนูอยู่ลูกอยากฝห้ออกแล้ว แอบอิจฉาบ้านที่แตกไว

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะแม่กำหนด23มกรา แต่มีน้ำมูกใสๆออกแต่ไม่มากหมอว่าแค่เตือนค่ะ

ของเรากำหนดคลอด23แต่วันที่9น้ำเดินมีมูกเลือดออกมาเปนที่เรียบรัอยแล้วค่ะ😁😁

เราท้องแข็งมากตอน 36 สัปดาห์ สรุป สายสะดือพันคอ ต้องผ่าคลอดด่วนค่ะ

น้องดิ้นปกติไหมคะ..บ้านนี้ท้องแข็งบ่อยคะแต่ไม่ปวดช.มนึงแข็งประมาณ5ครั้งเมื่อวานไปหาหมอติดเครื่องแต่ไม่ได้ชาวด์คะ..แอบกลัว

เป็นค่ะ ปวดอึบ่อยมากค่ะเป็นมา2วันระค่ะ ปวดท้องบ่อย ท้องแข็ง

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะ

เหมือนเราเลยแต่เราหมอนัดเร่งคลอด12นี้ยังกลัวอยู่เหมือนกัน

อยากคลอดก่อนที่จะโดนเร่ง😊

VIP Member

เป็นค่ะ พอครบ 38 กลับเงียบเชียว อิแม่อยากคลอดแล้ว

ใกล้แล้วค่ะแม่สู้ๆน่าา

VIP Member

ใน1ชม.ไม่ควรท้องแข็งเกิน3ครั้งนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยจ้า 37+5เหมือนกัน

ยังมีเจ็บเตือนมาเรื่อยๆอีก2วันหมอนัดกระตุ้นปากมดลูกค่ะ แอบกลัว😊

Câu hỏi liên quan