43 Các câu trả lời

บ้านนี้เป็นรอยแดงๆ แบบนี้คะคันมาก แต่พยายามจะไม่เกา

เป็นเหมือนกันค่ะแต่บ้านนี้เหลือแต่รอยเป็นจุดๆค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า. ใครพอจะมีวิธีทำให้หายรอยบ้างค่ะ

ไม่มีตุ่มขึ้นค่ะแต่คอดำกับรั้กแร้ดำเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ สิวค่ะ บ้านนี้ชอบสกิดออก🤣🤣

เป็นเหมือนกันค่ะและออกปวดๆเหมือนสิวด้วยค่ะ

เป็นตอนเริ่มท้องคะตอนนี้4เดือนไม่ขึ้นแล้ว

เป็นคะ เต็มคอเต็มหลังและหน้าท้องด้วยคะ

เป็นจ้า แต่เดี๋ยวจะค่อย ๆ หายไปเองนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งท้องหลังหน้าอก

Câu hỏi liên quan