10 Các câu trả lời

ตอนท้องเราท้องผูกเบ่งเป็นชม.แทบจะเป็นลมในห้องน้ำ กินโยเกิร์ตก็ไม่ได้ผล หมอให้ไฟโบเจลมาทานค่ะช่วยได้เยอะเลย

VIP Member

เราก็ทานนมเปรี้ยวโยเกิร์ต​พร้อมดื่ม แต่คนละยี่ห้อ และทานผักใบเขียวเยอะๆช่วยได้ค่ะ

อิแม่ทานแต่โยเกิร์ตกับนมเปรี้ยว ตัวนี้แม่ไม่เคยทานเลยจ้า ตัวนี้แม่เคยทานยังคะ

อ่านตามฉลากได้เลยค่ะถ้าอันไหนทานไม่ได้จะเขียนไว้ว่าห้ามสตรีมีครรภ์ดื่ม

ทายได้ค่ะเราก็ทานตัวนี้ด้วย โยเกิร์ตบ้าง นมเปรี้ยวบ้างสลับๆๆไป

Super Mum

บ้านนี้กินแค่โยเกิร์ต แม่ลองหรือยังคะ ส่วนตัวนี้ไม่เคยกินเลยค่ะ

VIP Member

น่าจะกินได้นะคะ มันคือนมเปรี้ยว

VIP Member

โยเกิร์ตช่วยได้ดีจริงๆน๊า

VIP Member

ดื่มนมเปรี้ยวค่ะแม่

ได้ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan