23 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่จะเป็นทางซ้ายค่ะของเราจะสูงกว่านี้เยอะค่ะ​ไม่ต้องกังวลน่ะค่ะเป็นเพราะน้องในท้องของคุณแม่กำลังดิ้นน่ะค่ะ

VIP Member

น้องโก่งตัวจ้าไม่เป็นไร แต่ถ้าปูดเป็นก้อนแข็งทั่วมดลูก อันนั้นคือท้องแข็งหรือมดลูกบีบตัวต้องคอยสังเกตุจ้า

เป็นเหมือนกันเลยคะ นึกว่าคิดไปเองว่าท้องเบี้ยว55

เป้นเหมือนกันค่ะ...หมอบอกว่าปกติน้องโก่งตัวคะ...

หมอบอกว่ามดลูกบีบตัวค่ะ เราก็เป็นเวลานอนหงาย

เป็นเหมือนกันค่ะ ตัวน้องอยู่ในนั้นค่ะ

พยายามนอนตะเเคง ที่ปูดคือตัวน้อง

VIP Member

แม่เจอจนเป็นเรื่องปกติไปแล้ว🤣

VIP Member

เปนปกติ ตอนตื่น เวลานอนหงาย ค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยจ้าแม่

Câu hỏi liên quan