168 Các câu trả lời

ขอให้พระคุ้มครองทั้งแม่และลูกน้อย ให้ สมบูรณ์ แข็งแรง ปลอดภัย เน้อเจ้า ^^

ขอบคุณค่ะ💞

บำรุงร่างกาย+มดลูกยังไงคะแม่ตอบทีค่ะแท้งมา2ครั้งแล้ว กลัวเหลือเกิน..

ขอให้แข็งแรงและคลอดปลอดภัย ได้เติบโตเป็นเด็กที่สดใสและมีความสุขนะคะ

น้องจะเป็นหลานคนแรกคนเดียวของบ้านเลยแหละค่ะ😂 แต่ทำไมยากจัง

เป็นกำลังใจให้คุณแม่ และลูกน้อยแข็งแรง โตวันโตคืนในท้องคุณแม่นะคะ

สู้ๆนะค้ะแข๊งแรงทั้งแม่และลูก♥️ ของนู๋ก้อท้อง2เคยแท้งมารอบหนึ่ง

เข้ามาอวยะรคุณแม่ และน้องนะคะ ขอให้ครั้งนี้ผ่านไปได้ด้วยดี 🙏🙏🙏

ขอให้แข็งแรงและปลอดภัย ออกมาดูโลกภายนอกนะลูก มาให้พ่อแม่ชื่นชม 😍😍

หลานคนเดียว หลานคนแรก มียากจริงๆ😂

VIP Member

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้อง คลอดง่ายเลี้ยงง่ายนะคะ ✌✌😊

VIP Member

ท้องที่5เหมือนกันค่ะเคยแท้งไป3ครั้งแล้วท้องนี้14weekสู้ไปด้วยกันนะคะ

ตอนนี้11w2dแล้ว สู้ไปด้วยกัน💞

ของเราท้องที่3 แท้งมา2ครั้ง ของที่ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ. สู้ๆจ้า

Câu hỏi liên quan