168 Các câu trả lời

บ้านนี้เหมือนกันค่ะท้อง 1 ได้สาว ท้อง 2,3 คือแท้งค่ะร้องไห้ทำไม่ได้กับการสูญเสียรอท้องที่ 4 ขอพักสิ้นปีค่อยว่ากันค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ค่ะขอให้น้องแข็งแรงขอให้แม่สมใจปรารถนานะคะสู้ๆค่ะ

ขอถามสาเหตุการแท้งได้ไหมคะ แท้งช่วงกี่เดือน พอดีพยายามมีเช่นกัน และแท้งไป 6 ครั้งแล้ว เนื่องจากภูมิแข็งแรง ลูกไม่มีหัวใจ ทำยังไงถึงท้องครั้งนี้ได้ค่ะ

อยู่คลินิคมีบุตรยากมาตลอดเลยค่ะ ยังหาสาเหตุไม่ได้ ตรวจแล้วปกติทุกอย่าง ทั้งคู่เลย ทำมาสิบครั้งได้แล้วค่ะ ติดหกครั้ง ก็หลุดหกครั้งเลย

ท้องที่ผ่านมากี่วีคบ้างคะ เราเสียลูกในท้องตอน 8 เดือน กลัวจังค่ะ คนแรกด้วย พ่อแม่แฟนอยากได้หลาน เพราะ แฟนก็เป็นลูกคนเดียวค่ะ กลุ้มใจ คนอยากมีทำไมมียากจัง

ขอให้สมหวังนะคะ สู้ๆ ค่ะ

สู้ๆๆนะคะ บอกหมอใหฉีดยากันแท้งไว้เลยได้ไหม บ้านนี้ฉีดตั้งแต่รู้ว่าท้อง จนครบ12 สัปดาห์ ตอนนี้น้อง24 สัปดาห์แล้ววว ✌🏼✌🏼✌🏼

ท้อง4ทั้งฉีดทั้งกินก็ไม่อยู่จ้า ได้แต่พึ่งปาฏิหาริย์😿

สู้ๆ ค่ะ แม่ก็ท้อง 5 ค่ะ แท้งไป 2 ครั้ง ตอนนี้คนโต 12 ปี คนกลาง 4 ปี และตอนนี้ท้อง 3 เดือนค่ะ สู้ๆ นะค่ะแม่🥰

VIP Member

รบกวนถามนิดนึงนะคะ ติดน้องยากมั้ยคะ แท้งแต่ละครั้งห่างกันกี่เดือนคะ แล้วขูดมดลูกืกครั้งมั้ยคะ?

ไม่เคยขูดมดลูกเลย เพราะแท้งครบแท้งสมบูรณ์ค่ะ

เคยแท้งเหมือนกันค่ะ2รอบ รอบแรกคลอดเอง รอบสองขูดมดลูกค่ะเพราะท้องลม รอบนี้5เดือนจะ6เดือนแล้ว

ขอให้น้องปลอดภัยได้ดูเเลน้องทีน่ารักนะค่ะ สู้ๆๆอยู่กับเเม่ จนได้เจอหน้ากับเเม่นะ ลูก

เป็นกำลังใจให้จ้า ของเราแท้ง 2 ครั้ง เพิ่งได้ตอนท้อง 3 ตอนนี้คลอดออกมาได้ 2 เดือนละค่ะ

เหมือนกันเลยคะ แท้ง3รอบละครั้งนี้ที่4 ขอให้อยู่ปลอดภัยคะตอนนี้22 สัปดาห์แล้ว

Câu hỏi liên quan