2 Các câu trả lời

เพื่อนเราทั้งรกเกาะต่ำมดลูกต่ำ ปกติดีค่ะ รอคลอด 40 วีคก็ไม่ออก กระตุ้นคลอดปวดท้องรอ 3 วันมดลูกไม่เปิด จบที่ผ่าค่ะ หมอว่าไงว่าตามหมอโลด สังเกตอาการผิดปกติ ถ้าไม่มีอะไรผิดปกติก็ไม่ต้องกังวลไปก่อนเหตุนะ

ปกติดีค่ะ 5 เดือนละ

ของเราก็รกเกาะต่ำท้องเเรก ได้27วิค มีอาการปวดท้องแต่ปวดไม่มาก ปวดพอทนได้ ปวดเป็นบางที จนปวดถี่ขึ้น ไม่ยอมไปหาหมอเพราะคิดว่าลูกกลับหัวคิดว่าปกติสุดท้ายคลอดก่อนกำหนด น้องเสียชีวิตคะ

ตอนนี้น้องน่าจะกลับมาเกิดเเล้วจ้าหลังจากที่เสียน้องไปผ่านมา3เดือน ทั้งกินทั้งฉีดยาคุม น้องทะลุยามาเลยจ้า กำหนดคลอดวันเดียวกันเดือนเดียวกันกะคนที่เสียไปเลย ตอนนี้24wเเล้วจ้า น้องน่าจะมาผิดเวลา เลยมาเกิดใหม่ อาการหลังคลอดคนเเรกปกติจ้าคลอดธรรมชาติไม่กรีด