13 Các câu trả lời

VIP Member

ถ้าตรวจ NIPT ตั้งแต่ 10 วีค ก็รู้ได้เลยค่ะ ถ้าเป็นลูกชาย และน้องไม่หนีบ 12 วีคก็เริ่มเห็นแล้วนะคะ แต่ถ้าจะเอาแบบชัดเจนจริงๆ 16 วีคขึ้นไป ถ้าลูกเปิดเผยอ้าซ่า จะชัดเลยค่ะ

แต่ละคนไม่เหมือนกันจ้า​ บางคนเห็นเร็ว​ บางคนเห็นช้า​ บางคนไม่เห็น​ ส่วนบ้านนี้​ 32+6​ ยังไม่เห็นเลยค่ะน้องไม่ไห้เห็น555

บางคน 3-4 เดือนก็รู้แล้วค่ะ แต่บ้านนี้ 24w ซาวด์ 3ครั้งแล้วก็ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องไม่ยอมให้ดูสักที 🤣

บ้านนี้ 14 วีค ฟังผล Nifty focus ตรวจโครโมโซมก็จะทราบเพศลูกไปโดยปริยายค่ะ

บ้านนี้รุ้ตอน19w.ค่ะ รุ้จากผลการเจาะน้ำคร่ำตรวจดาวซินโดรมค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้รู้ชัวร์ๆตั้งแต่ 17w ค่ะ เพราะโดนเจาะน้ำคร่ำ 🤣🤣🤣

บ้านนี้รู้เพศตอน 4-5เดือนคะ เพราะน้องเอาเท้าบังหมอ 😂🥰

ของเค้ารู้เพศตอน 4เดือนค่ะ

ของเรารู้ตอน4เดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้รู้ตอน22วีคคะ