288 Các câu trả lời

39+3เงียบมากจนจะถึงกำหนดคลอดแล้วยังไม่มีอาการอะไรเลย

มีเจ็บเตือนมากแล้วก็เงียบไปเลย

38+1 ยังจร้า แต่อึดอัดมาก นอนก็ไม่ค่อยหลับ บวมไปหมด😂

VIP Member

38+3แล้วมีอาการปวดหลังเจ็บท้องน้อยนิดๆบ้างทีแล้ว

ทีมพฤษภาก็ยังไม่คลอดเลยค่ะเลยกำหนดมา 5 วันแย้ววว

39 weeks ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่นัดผ่าเสาร์นี้แล้ว

38+1เจ็บหน่วงๆๆแทบเดินไปไหนมาไหนไม่ได้แล้วจร้า

38w จ้า มีท้องแข็งเมื่อคืนแต่ไม่มีอาการอย่างอื่น

38+4ปวดท้องหน่วงๆท้องแข็งบ่อยแต่ยังไม่แตกเลยค่ะ

37วีคแล้วค่ะหมอนัดผ่า27นี้แล้วใกล้จะได้เจอแล้วค่ะ

กำหนดคลอดจริงๆ5มิถุนายนค่ะ

39+3 มีมูกเลือดออกค่ะวันนี้ แต่ไม่เจ็บท้องค่ะ 😁😁

Câu hỏi liên quan