42 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด 11 สิงหาคม 2564 คลอด 26 กรกฎาคม 2564 อายุครรภ์ 37+5 ปู้ชายครับป๋ม

19สค.แตกแล้วค่ะ วันที่29กค.37วีคพอดีค่ะ แอบแตกก่อน

ใกล้แล้ว รออีกนิดเดียวนะคะแม่

กำหนดคลอด15สิงหา ตอนนี้38วีคแล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกมากๆแล้ว😂

บ้านนี้กำหนดคลอด 3ส.ค. ยังไม่อยากออกมาเลย จะสร้างตึกแล้วมั้ง

กำหนดเหมือนกันเลยค่ะ แต่นี่มีแค่เจ้บเตือนเฉยๆ อยากแตกมากก

บ้านนี้38+2 กำหนดคลอด12ส.ค. อยากแตกแล้วค่ะแต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้น้องรีบไปหน่อย ปากมดลูกเปิดเร็ว เจ็บท้องตอน 5 ทุ่มก็รีบมาโรงพยาบาล ถึงห้องคลอดหมอตรวจดูปากมดลูกเปิด 8 เซนแล้ว สักพักน้ำคร่ำแตก เบ่งสองทีก็ออกมาแล้วค่ะ☺️☺️

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้32วีคแล้วค่ะ อยากเจอหน้าน้องมากๆเลยค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้37+2 หมอนัดผ่า13สิงหา ตอนนี้อยากแตกแล้วค่ะ

มีอาการอะไรบ้างคะ บ้านนี้ปวดหลังข้างเดียวหนักมากคะ

37+1 หมอนนัดดผ่า13สิงหา อยากแตกก่อนแล้วค่ะแม่ #ยินดีด้วยนะคะ 🥰

ขอบคุณค่ะ ขอให้น้องออกมาไวๆนะคะ

อยากแตกเเล้วเหมือนกันจ้า กำหนดคลอด14สิงหาเหมือนกันจ้า🥰

Câu hỏi liên quan