42 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด 1สิงหา แต่แม่อยากให้คลอด 29กค. เพราะจะได้ตรงกับวันเกิดแม่ แต่สุดท้ายน้องรีบค่ะ น้องออกมาจ๊ะเอ๋แม่ตั้งแต่ 23กค.เลย 😂 (38w5d) คลอดธรรมชาติไม่บลอคหลัง ไม่ดูดไม่คีบอะไร ออกมาได้ 3033g จ้า

น้องแก้มเยอะจัง แข็งแรงๆนะคะ

กำหนดคลอด 1 สิงหาคะ แต่มีเจ็บเตือน มีมูกเลือด คุณหมอเลยเลื่อนวันผ่าคลอด เป็น 30 กรกฎาคม แม่คลอด 39 week เด็กผู้ชาย ชื่อน้อง สกาย คับ น้ำหนัก 3280 ส่วนสูง 52 cm

งื้อแก้มน่าฟัดจัง แข็งแรงๆค่ะ

น่าชังจังยินดีด้วยนะคะ แม่บ้านนี้37วีค9วันแล้วคะ รอคุณหมอนัดบอกวันผ่าคลอดคะ น้องนน.3233กรัมแล้ว ดิ้นแรงโยเยไปทั่วท้องเลย

ขอให้คลอดแข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งตัวเล็กนะคะ✌️✌️

สวัสดีคับ ผมชื่อน้องพอร์ชคับ กำหนดคลอด 5 สิงหา แต่แม่รีบอยากเจอผมแล้วคับเลยแตกก่อน ผ่าคลอด + ทำหมัน 27/7/64 คับ นน. 3336 คับ

ยังไม่คลอดเลยค่ะแม่ ลุ้นทุกวันอยากเจอจะแย่แล้ว

บ้านนี้39+6แร้วจ้าน้องยังไม่ยอมแตกเมื่อวานมีมูกเลือดไปรพ.แต่ท้องไม่แข็งและยังไม่มีอาการเจ็บท้องหมอเลยให้กลับบ้าน

ดีใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด25สิงหา แต่น้องรีบไปหน่อยคลอดแล้ว 31 กรกฎาคม แต่ก็ยังต้องรอดูอาการอีก

ยินดีด้วยค่ะ แอบอิจฉานิดๆค่ะ แม่บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่10สิงหา แต่ไม่มีที่ท่าว่าจะคลอดเลยค่ะ

ยังเลยค่ะ

บ้านนี้37+6 อยากแตกแล้วจ้าา เห็นแม่ๆบ้านอื่นแตกแล้ว อิจฉา อยากเจอเจ้าตัวเล็กแล้วค่ะ

เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ555 รอน้องก่อน

37.6w เงียบกริบเลยค่ะ. เคยปวดเตือนตอน 35w. ตอนนี้ไม่มีวี่แววว่าลูกอยากออกมาเลย

บ้านนี้14สิงหาเหมือนกันค่า แต่ยังไม่มีวี่แววอะไรเลย อยากเเตกเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan