สอบถามเเม่ๆๆหน่อยค่ะ

ทีมพฤษภา มีใครเตรียมของเเล้วบ้างค่ะ บ้านนี้ปูย่า ตายายยังไม่ให้เตรียมเลยค่ะ

27 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด 13 พ.ค. คุณยายให้เตรียมของเกือบครบแล้วคะ จัดเตรียมของใส่กล่องไว้รอแล้ว

บ้านนี้23พฤศภา เตรียมแค่เสื้อผุกกับผ้าห่อตัว อย่าฃอื่นยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

Influencer của TAP

24 พฤษภาคม เตรียมครบหมดแล้วค่า ถ้าไม่รีบเตรียมใว้จะไม่ทันเอานะแม่

เตรียมเรียบร้อยแล้วค่ะ กลัวท้องใหญ่ไปเดินเลือกซื้อไม่ไหว

Post reply image

บ้านนี้กำหนด 2พค.เตรียมของครบแล้วรอซักใส่ตะกร้าแล้วจ้าแม่

เอฟไปเลื่อยๆค่ะ🤣สิ้นเดือนค่อยหยุดเอฟซักลงตะกร้าทีเดียว

Post reply image

บ้านนี้29 พ.ค.เริ่มเตรียมแล้วค่ะ ท้องแข็งบ่อยตอนกลางคืน

คุณหมอนัด 8 พค ครบแล้วจ้าบ้านนี้ รอเตรียมตัวคลอดเลย 😊

บ้านนี้คลอด8 พ.ค. เริ่มเตรียมของแล้วคะเป็นบางส่วน😂😂

บ้านนี้กำหนดคลอด 3 พ.ค เตรียมของได้ 90%แล้วค่ะ