26 Các câu trả lời

แนะนำ หมอชลธิดา เอี่ยมสำอางค่ะ เราฝากท้องกับคุณหมอ ทั้ง 2 ท้องเลยค่ะ แต่อาจจะได้รอนานนิดนึง เพราะเคสคุณหมอเยอะค่ะ

ดีไหมคะ พอดีเราสนใจฝากที่นี่ ใกล้บ้าน พอดีลูก2คลอดที่คลอดไปศิริราชหมดเลย คนที่3อยากกไปฝากที่นี่เพราะใกล้บ้าน ไปฝากศิริราชเราเหนื่อยมาก เดินทาง รอนาน

คุณแม่แน่ใจเหรอคะว่าจะฝากท้องเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์ ตอนคลอดแล้วไม่ได้อยู่กับลูกนะคะ อยู่อีกห้องนึงเลย

ราเคยเดินผ่านเห็นแพคเก็จฝากท้องเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์ มีแบบเหมาง่ายด้วยค่ะ ไม่รู้เลือกหมอด้วยได้ไหม

ได้17w.แล้วค่ะคุณแม่

ฝากท้อง เกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์ ต้องเสียค่าฝากครรภ์ ใช้สิทธิ์ประกันสังคม ต้องเสียค่าฝากครรภ์ไหมค่ะ

แนะนำหมอหมอชลธิดาเหมือนกันค่ะ แต่ถ้าหมอไม่รับเพิ่มแล้ว เราว่าหมอท่านอื่นก็เก่งไม่ต่างกันเลยนะคะ

ลองหาตามคุณแม่ในอินเตอร์เน็ตไม่มีริวิวคุณหมอทั้งสามท่านเลยค่ะ คุณแม่เอารายชื่อคุณหมอมาจากไหนคะ?

เราว่าหมอของเกษมราฏร์เก่ง ๆ กันทั้งนั้นนะคะ สาขาไหน หมอท่านไหนก็น่าจะไว้ใจได้ค่ะ

อยากถามว่าประกันสังคมเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์ เสียค่าคลอดกี่บาท ใช้สิทธินะคะ

เพื่อนเราตอนท้องแรกเราฝากครรภ์ และผ่านคลอดที่ รพ.เกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์ ค่ะ

ได้ข่าวมาว่าไม่มีประกันสังคมตั้งแต่ปี 61 แล้วนะคะ ไม่รู้ตอนนี้เป็นยังไง

Câu hỏi liên quan