76 Các câu trả lời

เสียใจด้วยนะค่ะแม่เข้มแข็งไว้นะ แม่บ้านนี้ก็เคยศูนย์เสียลูกแฝด ชาย หญิง คลอดก่อนกำหนดตอน28w น้องอยู่ได้3วันก็จากแม่ไป ตอนนี้แม่ตั้งครรภ์ครั้งใหม่แล้วค่ะได้8เดือนกว่าแล้ว ขอให้แม่ผ่านความรู้นี้ไปให้ได้นะค่ะ

ขอบคุนค่ะจะรอวันนั้นน่ะค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ เคยผ่านจุดนี้มาแล้วค่ะตอนท้องแรกน้องได้ 6 เดือนน้ำคล่ำแตกคลอดก่อนกำหนด ทรมานใจมากเลยค่ะ สู้ๆนะค่ะแม่เดี๋ยวน้องก็กับมาเกิดด้วยใหม่ค่ะ

เช่นกันนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ..สู้สู้นะคะคุณแม่ดูแลรักษาสุขภาพตัวเองดีๆเดี๋ยวน้องก็มาเกิดด้วยใหม่คะ

ท้องที่แล้วเคยเป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ ตอน 4 เดือน เหมือนกันเลย สู้ๆนะคะคุณแม่ ♥️

ขอบคุนค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ ดูแลสุขภาพตัวเองดีๆยะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่า

ขอบคุนมากค่ะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องมาเกิดเป็นลูกแม่ใหม่นะคะ สู้ๆค่ะ

เกิดจากอะไรค่ะแม่ บ้านนี้ทำงานหนัก กังวนอยู่เหมือนกันค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่

ขอให้น้องไปสู่สุขคติ ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่เข้มแข็งค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ แร้วเกิดจากสาเหตุอะไรหมอได้บอกไหมค่ะ

อ่อๆโอเครจ้า

เสียใจด้วยค่่ะแม่เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะค่ะสู้ๆนะค่ะแม่

Câu hỏi liên quan