6 Các câu trả lời

14 weeks บวมเร็วจัง พยายามอย่าห้อยเท้านะคะ อีกอย่างไปหาหมอที่ฝากครรภ์ช่วยดูให้จะดีกว่าคะ

ปวด2ข้างตั้งแต่หัวเข่าลงมาข้อขามีผื่นแดงๆ. บริเวนขัอแดงๆชำ้ๆ

VIP Member

บ้านนี้มาบวมตอน8-9เดือนคะ 14วีคบวมไวจังคะ ลองไปหาหมอดูนะคะ

ปวด2ข้างเลยค่ะเดินกะปวดมากเลย. นอนกะไม่ปวดจะปวดตอนเดินกับจะนั่งนี่ละค่

ถ้าไม่ดีขึ้นควรหาหมอค่ะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษได้

เราก็มีปวด มีบวมบ้าง แต่นั่งสักพักก็ดีขึ้นเลยไม่ไปหาหมอ แต่ปวดมากขนาดนี้ไปให้หมอดูหน่อยดีกว่าค่ะ

VIP Member

ท้องกี่เดือนละคะ

14วีคแล้วค่ะ