18 Các câu trả lời

บ้านนี้ไปโรงพยาบาลไปตรวจดูค่ะ ตอนครบกำหนดคลอดพอดี ไม่เคยมีอาการเจ็บหรืออะไรเลย พอไปตรวจหมอตรวจปากมดลูกหมอบอกปากมดลูกเปิด1เซ็นตรวจเสร็จแล้วก้อเริ่มปวดท้องน้อยนิดๆแล้วหมอก้อให้นอนโรงบาลพอตี2ก้อคลอดค่ะ

ดีจังเรยค่ะหมอนัดตรวจปากมดลูกแร้วเมื่อวานหมอบอกปากมดลูกยังไม่เปิดเรย

บ้านนี้40+3 ไม่มีอาการเลยค่ะ ไปตามหมอนัดตรวจดูครรภ์ ไปได้ครึ่งทางปวดท้องคลอดวันนั้นเลยคะ ไปถึงก็แอทมิด เตรียมคลอดเลยคะ

ถ้าน้องยังไม่ออกหมอนัดวันที่30นี้ก้อคงต้องได้กระตุ้นแร้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ ของบ้านนี้กำหนด 24 มกราเจอกัน 7 กุมภา หมอเร่งคลอดถ้าไม่เร่งก็ไม่ยอมออกสักที

ขอบคุณค่ะ นี้ก็สงสัยต้องโดนเร่งเหมือนกันถึงจะออกค่ะ

VIP Member

บ้านนี้39+4มีเจ็บเตือนนิดหน่อย อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ😊😍

ข​องเรา41ค่ะรอเข้าห้องผ่า​ แตกก่อนเข้าห้องอีก

ยากแตกแร้วค่ะแอบกังวลอยากคลอดเอง

บ้านนี้ 39+5 ก็เงียบค่ะ เจ็บเตือนบ้างนิดหน่อย

เหมือนกันเลย40วิกแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่

ใช่ค่ะเงียบมากแอบกังวลไม่อยากผ่าอยากจะคลอดเอง

สู้จ้า พยายามอย่าเครียดจะได้คลอดไวๆนะ

ใกล้แล้วคะ. ขอให้คลอดน้องง่ายๆน๊าา

ขอบคุณค่ะ

TapFluencer

ใกล้แล้วแม่ คลอดง่ายๆนะค้าา

Câu hỏi liên quan