10 Các câu trả lời

ของเราก็เปนค่ะตอน10week.พบเด็ก​ แต่ไม่เจอหัวใจเด็กเต้น​ หมอให้ยุติการตั้งครรภ์ทันที​ /แต่บาวคนที่ไม่ได้ยืนอาจเป็นเพราะหน้าท้องคุณแม่หนา​แต่ถ้าซาวผ่านช่องคลอดแล้วไม่ได้ยิน​ก็รอตาทหมอนัดอีกทีค่ะ​ เพื่อควาทชัวร์​ ปล.. เราแท้งมา2รอบแล้ว​อาการเหมือนกันหมด​ ปัจจุบันกำลังท้องครั้งที่3​ แต่ก็หวั่นๆที่ตะเหมือน2ท้องแรก​ สู้สู้นะคะ

รอคุณหมอนัดอีกทีบางทีท้องยังอ่อนของผมเองตอน3เกือบ4เดือนละยังไม่ได้ยิน มาได้ยินครั้งแรก4เดือรฝนกว่าแล้วทีแรกก็กังวล ซึ้งต่างกับคนพี่ได้ยินตั้งแต่แรก ตอนนี้ในท้องจะ8เดือนละ ขอให้น้องปลอดภัย #อย่าเครียดนะคุณแม่

ปกติถ้าเจอตัวขนาดนี้ เครื่องจับเสียงหัวใจได้แล้วค่ะ รอดูนัดอีกทีนะคะ เผื่อมีปาฏิหาริย์

รอปสฎิหาริย์ยุค่ะ 😂

ลองเปลี่ยนคลินิคหรือรพ.ดูค่ะ ลองซาวด์ที่อื่น เผื่อผลผิดพลาด ขอให้เจอน้องเร็วๆนะะ

รอดูอีกค่ะ อายุครรภ์อาจยังน้อย ขอให้โชคดีค่ะ

ท้องกี่wแล้วค่ะแม่ ลองเปลี่ยนที่ซาวดูไหมคะ

10วีกค่ะ

VIP Member

กังวลเลยค่ะ เพราะยังไม่ได้ซาวเลย

อันนี้ซาวช่องคลอดหรือหน้าท้องคะ

ช่องคลอดค่ะ

VIP Member

ลองไปซาวที่อื่นดูก่อนนะคะ

หมอเค้าบอกว่ายังไงบ้างคะ

อ๋อคะรอหมอนัดดูอีกทีนะคะ😊😊✌️✌️

Câu hỏi liên quan