1454 Các câu trả lời

เจ้าตัวน้อยบอกอยากได้ครีมมาบำรุงจังเย้ย อิอิ

VIP Member

23weekแล้วค่ะ​ พรุ่งนี้2แม่ลูกมีนัดพบลุงหมอด้วยจ๊า❤️

แม่อยากมีผิมชุ่มชื้นค่าาาา ผิวแห้งมากเลยตอนนี้

ท้องแรกจ้า เริ่มแตกอยากบำรุงไม่ให้แตกเพิ่มจ้า

ท้องแรกจ้า 🤰ตื่นเต้นมาก ใกล้จะได้เจอกันแล้ว❤️

ไม่พร้อม แต่ไม่ทิ้ง ทุกสิ่งทุกอย่างของชีวิต❤👶

หนูจะ31วีคแล้วค่ะะ ใกล้ออกมาเจอหม่าม๊าแล้วว🤰🤰

ท้องแรก #ท้องแฝด 35+4W ค่ะ น้ำหนัก2,600 กรัมทั้งคู่ค่ะ

ใกล้แตกแล้วจ้า ลูกสาวคนแรกกับแม่เลี้ยงเดี่ยว

ท้องเเรกค่ะ อยากลองใช้สิ่งที่ดีๆให้กับลูกค่ะ