13 Các câu trả lời

6วีค4วันค่ะ เป็นตัวอ่อนแล้ว มีเสียงหัวใจแล้วค่ะ ซาวมาเมื่อวานเลย #ซาวช่องคลอดนะค่ะถึงจะเจอ😂😍

ตัวเองซาวคลีนิคมั้ยค่ะ

6สัปดาห์ 5วันค่ะ เห็นน้องแล้วค่ะหัวใจน้องเต้นแล้ว ไปฝากมาเมื่อวานเลยค่ะ🥰

เจอน้องตอน8วีคค่ะ ไปครั้งแรก4-5วีคซาวด์ไม่เจออะไรเลย

เจอถุงตั้งครรภ์ ถุงไข่แดง แล้วก็ตัวน้อง 0.42 มิลค่ะ

7 สัปดาห์ 6 วันค่ะ ซาวด์ทางช่องคลอดนะคะ

VIP Member

6w3d ค่ะ เจอแต่ถุงไข่แดงกับถุงตั้งครรภ์

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ ทางนี้รอซาวด์อีกทีตอน 10 w เลยค่ะ กังวลมากๆเลยค่ะ

6 วีคได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ 🥰

7 week ค่ะ พึ่งซาววันนี้

7 วีค ค่ะ

6 วิคค่า