19 Các câu trả lời

ขอบคุณแม่ๆทุกท่านนะคะที่ให้กำลังใจ เลี้ยงลูกเองแถมเป็นคนแรกด้วย เหนื่อยมากๆค่ะ ตอนนี้น้องได้สองเดือนแล้ว มีความสุขที่สุดตอนนอนให้เค้ากินนมได้กอดแถมเราก็ได้พักด้วย อิอิ

สู้ๆค่ะ คนเราก็มีปัญหาให้แก้ไขกันกันทุกคน.. บ้างคนมีสามีก็เหมือนไม่มีนะ มีผัวแต่ไม่ช่วยเรื่องลูก เอาแต่เที่ยวบ้าง,นอกใจบ้าง คนเป็นเมียก็เหนื่อยไปอีก.

ลูก คือกำลังใจที่สำคัญถึงจะมีปัญหาหนักแค่ไหนแค่ได้กอดได้หอมก็ทำให้แม่มีกำลังใจที่จะต่อสู้ต่อไป ขอให้แม่เข้มแข็งนะค่ะ

สู้ๆนะคะถึงจะเลี้ยงลูกแค่คนเดียวแต่แบบนี้ถือว่าเก่งมากๆเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ใช่ค่ะเหนื่อยแค่ไหนแค่ได้เห็นหน้าลูก รอยยิ้มของลูกก็หายเหนื่อยเเล้วค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ พอลูกเริ่มโตเดี๋ยวอารัยก็จะดีขึ้นนะคะ สู้ๆ

มันจะผ่านไปได้ด้วยดีนะคะแม่ เราผ่านมันมาได้แล้ว สู้ๆค่ะ

สู้ๆๆค่ะ หนูก็เหมือนกัน😣 แต่ก็สู้เพื่อลูก❤

VIP Member

แวะเข้ามากอดและเป็นกำลังใจให้คุณแม่อีกแรงค่ะ❤

สู้ๆคะแม่ ลูกคือของขวัญที่ดีที่สุดค่ะ

Câu hỏi liên quan