36 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ก็38+3w 2,920 kg เจ็บ3ต่อ เจ็บคลอด เจ็บยาเร่งคลอด เจ็บผ่าคลอด แต่กีใความสุข❤❤❤❤

สุดยอดค่ะเเม่ 👍👍👍

VIP Member

อาการเหมือนกันค่าแม่คือปวดท้องคลอดไม่ทรมานเท่ากับอั้นรอหมออีก

ช่ค่ะ ทรมานมากตอนรอหมอ นอนเบ่งยุบนเตียงคนเดียวเเละเป่นคนสุดท้ายที่รอคลอด 😅😅

ดีใจด้วยจ้าาาา.....ทำไงจะคลอดมั่งนะ อิจฉาาาา☺️☺️☺️

น่าชังมากค่ะขำตรงเบ่งจนริดสีดวงจะหลุด แม่ก็55555555555

จิงๆค่ะ555. นั่งม่ด้เดินม่ด้เรยยค่ะ ปวดตูดปวดเเผลมากเรยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่ารักน่าชังจังเรย

ความเจ็บปวดที่แฝงไปด้วยความสุข

ยินดีด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆนะลูก

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงนะค่ะ

VIP Member

ดีใจด้วยคะโตไวไวนะลูกชาย

VIP Member

ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆคะ

Câu hỏi liên quan