42 Các câu trả lời

ของเราหน้าใสกิ้ก.. ไม่แพ้ท้องแถมยังชอบแต่งตัวอีก​ ได้ลูกชายค่ะ

หน้าใสผิวสวยตอนนี้8เดือนได้ลูกชายค่ะ(แต่ยังไม่หายแพ้ท้องเลย555)

เเต่ก่อนไม่มีสิวตอนนี้เต็มหน้าผากหลังหน้าอก ได้ผู้หญิงค่ะ555

บ้านนี้ แม่สิวผดขึ้นที่หน้าผาก คอ เยอะเลยค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

ได้ลูกผู้ชาย เราเป็นสิวมากนะ แต่แต่งตัวสวยแซ่บทุกวันค่ะ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ลูกชาย ชอบแต่งตัว แต่งหน้า ไม่โทรมนะคะ

VIP Member

บ้านนี้สิวเห่อ ไม่อยากแต่งหน้า ไม่แต่งตัว ได้ลูกชายจ้า

บ้านนี้ชาย​ ค่ะ​ ไม่สิว​ ไม่ผื่น​ ผิวใส​ ไม่คล้ำ​

มีแต่คนบอกว่าจะได้ผู้ชาย เพราะหน้าเป็นสิว 😂

บ้านนี้สิวขึ้นเต็มหน้าเลยค่ะ​ ได้ลูกชาย