4 Các câu trả lời

ถ้าประจำเดือนหายหรือมาแบบกะปริกกะปรอยแนะนำให้รอดูอาการก่อนนะค่ะเผื่อมีน้องของเราก่อนมีน้องประจำเดือนก็มานิดเดียวค่ะเลยลองตรวจดูก็พบว่าท้องค่ะลองตรวจดูนะค่ะเพื่อความแน่ใจจะได้ไม่ต้องทานยาสตรีค่ะ

ค่ะแม่รอดูวัน2วันจะลองตรวจดูค่ะ

ตอนนี้ก้อเปนค่ะคลอดน้องได้3เดือนเเล้วสันนี้มีเลือดคล้ายประจำเดือนออกกะปิดกะปอยค่ะ

คุณแม่กังวล+ เครียดมากไปก็ไม่ดีกับภาวะเจริญพันธุ์นะคะ ปล่อยสบายๆ

จะพยายามทำตัวเองให้สดชื่นนะคะ ขอบคุงค่ะแม่

ลองดูก่อนว่ามันจะไหลมั้ยสักสองสามวัน อย่าพึ่งทานนะค่ะ

Câu hỏi liên quan