110 Các câu trả lời

ห่อหมกหัวปลีใส่หมูสามชั้น​ (แบบไม่ใส่กะทิ)​ ฝีมือป้าอร่อยมากค่ะ​ ตอนนั้นมีลูกคนแรก​ น้ำนมเหลือกินมาก​

#ต้มน้ำใบขนุนสดกินคะ​รสชาติเหมือนกินน้ำชาจืดๆ​ น้ำนมมาแบบทะลักทะลวง😅

Super Mum

ทอดมัน ชอบกินมาก แต่ที่กินบ่อยเป็นต้มยำ เพราะหาซื้อง่าย 😅

ชอบทุกเมนูเลย แต่ผัดกระเพรายังไม่กินค่ะ

อยากกินมากเลยค่ะ😋😋ที่ไหนมีขายบ้างค่ะ🤤🤤

ทอดมันหัวปลี ต้มข่าไก่ใส่หัวปลี ยำหัวปลี

ทอดมันหัวปลี แกงเลียงหัวปลี ข่าไก่หัวปลี

เพิ่มหัวปลีผัดน้ำมันหอย😋 อร่อยจริงค่ะ😁

ถ้าเป็นเมนูหัวปลีบ้านนี้ชอบหมดเลยค่ะ

VIP Member

ตั้งแต่คลอดมาไม่ได้กินหัวปลีเลยจ้า 😅

Câu hỏi liên quan