42 Các câu trả lời

เป็นคะ ตอนนั้น 8w ออกมา 6w5d

เห็นหัวใจยังค่ะแม่

เป็นเหมือนกันค่า😊

เป็นค่ะ ช้ากว่า 1w

ของเราตรงเป๊ะ😍

เป็นค่ะ นับจากประจำเดือนคือท้องได้8วีค แต่พอไปซาวด์ได้แค่4วีค สรุปตามใบอัลตร้าซาวด์ค่ะ

ไม่ตรงเหมือนกันจ้าา​ ไปหาหมอแต่ละครั้ง​ ซาวทุกครั้งอายุครรภ์​ไม่ตรงสักครั้งห่างกัน1-2w แต่อีกไม่กี่วันจะได้เจอกันแล้วค่ะ

VIP Member

เป็นค่ะ​ นับผิดไปเป็นเดือนเลยค่ะ​ ซาวแล้วถึงทราบว่าอายุครรภ์จริงๆเท่าไหร่

เป็นค่ะ เรานับได้ 9 วีค ไปซาวน์จริงได้ 6 วีค เพราะไข่ตกช้า ปกติเป็นคนปจด มาไม่สม่ำเสมอหรือมาช้าค่ะ ให้เชื่อตามซาวน์ได้เลยค่ะ ตอนนี้เรา 19 วีคแล้วค่ะ เมื่อซาวน์ดูร่างกายลูก ความสูง น้ำหนัก อวัยวะต่างๆมาตรงตามวีคที่อ่านในแอพเลยค่ะ

เป็นค่ะ เพราะประจำเดือนเรสมาไม่สม่ำเสมอ แล้วก็เอาตามอัลตร้าซาวด์เลยค่ะ เรานะคาดไปตั้ง1เดือน ครั้งสุดท้ายปจด.มาวันที่21มี.ค61 ก็น่า4เดือนแล้ว พอวันนัดซาวด์ 13+7ค่ะ คลอดออกมาก็สมบูรณ์ดีแต่น้องขี้เทาออกมาตั้งแต่อยู่ในท้อง สำลักน้ำคร่ำ เลยได้เข้ายาฆ่าเชื้อ7วันนู้ยแนะ

Câu hỏi liên quan