103 Các câu trả lời

สู้ๆนะค่ะตั้งใจดูแลตัวเองดูแลลูกให้ดีนะค่ะ😊

ไม่ผิดจ้า ท้องแล้วก็ดูแลสุขภาพตัวเองดีๆนะคะ

อายุ15ท้องสองเเล้วค่ะท้องแรกเเท้งตอน17+4วีคค่ะ

VIP Member

เป็นคุณแม่แล้วโตขึ้นแล้วเป็นกำลังใจให้นะคะ

ไม่ผิดค่ะแต่เลี้ยงเค้าให้ดีที่สุดก้อพอค่ะ

ไม่ผิดหรอกคะ แต่มันเหนื่อยมากๆนะรู้ไหม 😥😥

ม่ผิดจ้า เราก้ท้องตอนอายุ17 คลอด 3.กค นี้จร้า

ไม่ผิดหร่อกค่ะนี่ก้16เหมือนค่ะ สู้ๆนะคะ🥰💗

นี้ท้องตอน15ปีคนแรกคน2กำลัง11วิค อายุตอน22ค่ะ

ไม่ผิดค้า สู้ๆนะคะแม่ดูแลน้องให้ดีๆนะคะ