2 Các câu trả lời

TapFluencer

ขึ้นตอนแรกคือเจาะ เลือด ตรวจค่ะ ถ้าผลปกติก็ไม่ต้องตรวจอะไรเพิ่มคือเสี่ยงต่ำ ถ้าผลเลือดไม่ผ่านผลออกมาว่าเสี่ยงสูงก็จะได้เจาะน้ำคร่ำค่ะ นี่ก็แล้วแต่แม่นะคะตามความสมัครใจอะไรๆหลายๆอย่างว่าจะเจาะไหม เจาะน้ำคร่ำคือผลแม่นยำสุดแล้วค่ะ เจาะเลือดตรวจของรัฐธรรมดาไม่สามารถรู้เพศได้ค่ะ หากแต่ว่า เจาะน้ำคร่ำ ตรวจนิฟตี้ ฯลฯ✌🏻😊🥰

ขอบคุณคะพี่

VIP Member

เขาเจาะเลือดค่ะแล้วเขาจะโทรรายงานผลให้เราทราบภายใน1-2อาทิต เขาจะบอกว่าลูกเป็นไม่เป็นแล้วก็บอกเพศลูกได้ค่ะ

ขอบคุณค่าพี่

Câu hỏi liên quan