15 Các câu trả lời

บ้านนี้มาตอน 1 เดือน หายไป 2 อาทิตย์ มาอีกรอบที่ 2 พอกินยาคุมได้ 7 วันก็มาอีก หลังจากนั้นก็ไม่มาอีกเลยจนตอนนี้ลูก 6 เดือน

ของแม่ตอนนี้ลูกได้6เดือนแล้วยังไม่มาเลยค่ะ น้ำคาวปลาหมดก่อนไปตรวจหลังคลอด+ฉีดยาคุม ปจด.ก็ไม่มาเลย

6เดือนกว่าๆ เพราะให้ลูกกินเต้าตลอด หลัง6เดือนให้ลูกหย่านมแม่เราไปทำงานคะ แต่ให้กินผงคะ

บ้านนี้มาตอน 2 เดืิอนครึ่ง ครั้งนึงค่ะ แล้วหายไปเลย ปัจจุบันน้องจะ 6 เดือนแล้วค่ะ

ขอบคุณจ้า

มีใครเป็นเหมือนแม่บ้านนี้บ้าง ปจด.มาตอน1เดือน พออีก15วัน ก้มาอีก ปกติไหมคะ

VIP Member

หลังตรวจหลังคลอดฉีดยาคุมได้3วันปจด.มา10หลังจากนั้นก็ไม่มาอีกเลย

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้มา6เดือนค่ะเพราะน้องกินนแม่พอเลิกเมนก็มาเลย

หลังจากตรวจหลังคลอด ทานยาคุมไป7วัน ปจด ก็มาคะ

6เดือนยังไม่มาเลยจ้า แต่ยังให้นมลูกอยู่จ้า

ทำหมันด้วยตอนนี้สองเดือนยังไม่มาเลยค่ะ