98 Các câu trả lời

สำลีชุบน้ำต้มสุกเช็ดคะ ถ้าไม่หายไปหาหมอดีกว่าคะ

น้องเเพ้นมที่ดื่มรืป่าวค่ะ พาไปหาหมอเด็กนะค่ะ

รีบพบหมอค่ะ ปลอดภัยกว่าการซื้อยามาทาเองค่ะแม่

Super Mum

ลองพาน้องไปหาหมอดีกว่าไหมคะ น่าสงสารจังเลยลูก

พาๆปหาหมอค่ะ ลูกเราก็เป้น ทาได้ 3 วันหายแล้วค่ะ

ใช้น้ำอุ่นทำความสะอาดบ่อยๆค่ะเดี๋ยวก้หายเอง

VIP Member

หาหมอผิวหนังดูนะคะ​ เด็กแพ้ไม่เหมือนกันนะคะ

VIP Member

เราว่าต้องพาไปหาหมอค่ะ​ ให้หมอให้ยาดีกว่า

VIP Member

ลองปรึกษาหมอดีกว่านะคะ น้องเป็นเยอะมากเลย

ลูกอาจแพ้อะไรสักอย่างพาไปหาหมอดีสุดค่ะ

Câu hỏi liên quan