11 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ ถึงแม้ว่าจะให้ลูกกินนมผงแต่ก็ไม่ได้ทำให้ความเป็นแม่ลดลงได้เรยค่ะ เพราะเราก็ทุ่มเทแรงกายแรงใจให้ลูกในทุกๆด้านอยู่แล้ว ยิ้มๆนะคะ 😊✌✌

สู้เพื่อลูกค่ะคุณแม่ ทำทุกวิธีเพื่อให้ลูกได้กินนม 🥰🥰🥰

ช่วงแรกๆเป็นเหมือนกันค่ะแม่ น่าจะเป็นอาการซึมเศร้าหลังคลอดด้วย เดี๋ยวก็ดีขึ้นค่ะ เราเพิ่งมารู้สึกดีขึ้นตอนลูกเข้า1ขวบนี่เองค่ะ

ตอนนี้ดีขึ้นแล้วค่ะ น้องเพิ่งได้เดือนเศษ

อย่าเครียดมากนะค่ะ เลี้ยงลูกควรไหลไปตามธรรมชาติเด็กนะค่ะเราจะได้ไม่เหนื่อยไม่เครียดค่ะ

ขอบคุณกำลังใจดีๆนะคะ 🥰🥰

สู้ๆนะคะแม่มากอดให้กำลังใจนะคะ อย่าเครียดนะ

ขอบคุณนะคะ 🥰🥰

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ กอดๆๆ

กอดๆกันค่ะ ❤️❤️

สู้ๆค่ะ ไม่เครียดดีที่สุดค่ะแม่

ขอบคุณค่ะคุณแม่ ❤️❤️

แวะมาเป็นกำลังใจ สู้ๆคะ😘😘😘

กอดๆ เดี๋ยวก็ดีขึ้นนะคะ

กอดกันค่ะ ❤️❤️

สู้ๆค่ะ God bless you. God love you.❤️❤️

ขอบคุณนะคะ ❤️❤️

VIP Member

สู้ๆน้ะค้ะ

Câu hỏi liên quan