640 Các câu trả lời

เราก็ทำเองค่ะ 38 วิเเล้ว ยังขับรถไปซื่อของ ไปหาหมอเอง ทำทุกอย่างเอง

บ้านนี้ก็ทำเองค่ะ งานบ้านเองหมด ตอนนี้ 34+6 ยังล้างห้องน้ำอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้8เดือนยังยกตะกร้าผ้าไปซักอยู่ค่ะแต่จะยกไปเท่าที่เรายกไหว

ท้อง5เดือนเหมือนกันค่ะ ทำปกติ แฟนไปทำงาน วันไหนแฟนอยู่ก็ช่วยกัน

37wจ้าสามีทำให้ตั้งแต่ท้อง แต่ถ้าอันไหนพอช่วยได้ก็จะช่วยเค้าทำจ้า

บ้านนี้ทำทุกอย่างทั้งงานในบ้านและงานนอกบ้าน.มีแฟนช่วยไม่ห่างมือ

VIP Member

ตอนเราท้องเราก็ทำงานบ้านปกตินะคะ แต่ต้องไม่ยกของที่หนักจนเกินไป

ทำเองทุกอย่างเรยค่ะ...บางทีก็แอบด่าผัวในใจเหมือนกัน..เพื่อระบาย😂😂

ทางนี้จน8เดือน ก็ยังทำงานบ้านปกติค่ะ แต่ลูกก็ยังดิ้นดีเหมือนเดิม

ทำตลอด ยกน้ำดื่มเป็นถังก็ยังทำ ทำตั้งแต่ยังไม่มี จนตอนนี้ก็ยังทำ

Câu hỏi liên quan