5 Các câu trả lời

อาการเหมือนกันเลยค่ะ จะเข้าเดือนที่7แล้วก็ยังเบื่ออาหารอยู่เลย แม่ลองดูเมนูอาหารทดแทนจากเล่มสีชมพูดูนะคะ มีให้เลือกเยอะอยู่ค่ะ

เราเน้นโปรตีนค่ะ กินไข่ต้ม ไข่ตุ๋นทุกวัน ข้าวสวยๆทัพพีเดียว ผลไม้บ้าง ของหวานบ้าง ยังไงก็ต้องมีโปรตีนเป็นหลักค่ะ

ทางนี้ไม่ค่อยได้กินไข่เลยค่ะ ต้องปรับมาเน้นไข่บ้างแล้ว ขอบคุณนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ไม่อยากกินข้าวแต่อยากกินผลไม้ของหวานของจุกจิกอะไรแบบนี้จนตอนนี้จะเข้า7เดือนแล้วค่ะ

เพื่อลูกน้อย เราต้องสู้ค่ะ✌️✌️

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ไม่อยากอาหาร แต่พยายามทานให้ครบมื้อ

ในแต่ล่ะมื้อก็กินได้น้อยมากๆเลยค่ะ

คุณแม่ลองทานข้าวต้มไหมค่ะ

จะลองข้าวต้มดูนะคะ ขอบคุณค่ะ