32 Các câu trả lời

แจ้งหมอที่ฝากครรภ์ขอเปลี่ยนยาค่ะ มียาที่ไม่เหม็น ดีกว่าไม่ทานนะคะ

เป็นแน่นอนค่ะ เพราะที่หมอให้มาคือสิ่งจำเป็นกับลูกน้อยทั้งนั้น

ตอนนี้ท้องประมาณ4เดือนแต่น้ำหนักลด จะส่งผลอะไรต่อลูกบ้างค่ะ

อยากทราบว่ายาที่ต้องทานตอนเช้าเปลื่ยนมาทานก่อนนอนได้ไหมคะ

เราลูก3ไม่เคยทานเลย ลูกออกมาแข็งแรงดี แต่ทานได้ก็ดีนะคะ

เหมื่อนกันเลยค่ะทานแล้วอยากอาเจียนเลยไม่ได้ทาน

TapFluencer

เคยเป้นค่ะแต่ก้พยายามกินให้แร้วๆไปเพื่อตัวเล็ก

Super Mum

พยายามทานหน่อยนะคะ ท่องไว้ว่าเพื่อลูกค่ะ

TapFluencer

ลองทานก่อนนอนไหมคะ อาจจะช่วยได้ค่ะ

ทานกับน้ำเปรี้ยวๆนะคะช่วยได้

Câu hỏi liên quan