84 Các câu trả lời

VIP Member

ซาวด์ครั้งแรก 6+4 ค่ะ เห็นน้องเลยค่ะแม่ พร้อมกับฟังเสียงหัวใจด้วยเลยค่ะ

ซาวด์ผ่านหน้าท้องไม่เห็นหรอกค่ะ เราตอน6สัปดาห์ ซาวด์ผ่านช่องคลอดค่ะ

เจอตั้งแต่ไปฝากเลยค่ะ ฟมอนัดต่ออีก2อาทิต ใหญ่กว่าเดิม ได้4Wค่ะ

VIP Member

6wซาว เป็น แบบนี้เลยค่ะ ไม่เจอน้อง พอ7wซาวเจอน้อง หัวใจเต้น แล้วค่ะ

ซาวตอน6สัปดาเหมือนกันค่ะ ไม่เห็นตัวน้องแต่ได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

ซาวด์แบบไหนค่ะแม่

บ้านนี้ฝากตอน 6w แต่ตอนซาวด์ 6w ยังไม่เห็นตัวน้องค่ะ จะเห็นตอน 8w

ของเรา 6W4D ซาวเมื่อวาน(13/8/63) จิ้มปุ๊บเจอเลย ตัวกะติ้ด ยาว 0.62cm.

ปกติค่ะไม่เห็นเหมือนกัน ตอนนี้น้อง14วิคปกติดีตามเกณฑ์ค่ะ

ตรวจฉี่ขึ้น 2 ขีด แต่พอไปซาวด์ยังไม่เห็นเหมือนกันกัน

บ้านนี้ ซาวด์ตอน 7+4 wks ค่ะ เห็นและฟังเสียงหัวใจชัดเจนเลย

Câu hỏi liên quan