14 Các câu trả lời

หลับๆตื่นๆปกติคนท้องจร้ จะลุกเข้าห้องน้ำบ่อย นอนหลับมั้งไม่หลับมั้ง ยิ่งท้องแก่จะนอนหลับยากค่ะ #บ้านนี้ตั้งแต่ท้องยันคลอดหลับไม่เคยเต็มอิ่ม ยิ่งตอนนี้คลอดน้องแล้วหลับวันนึงไม่กี่ชั่วโมง 😂

คนท้องมักจะเป็นแบบนี่ล่ะค่ะ เพราะตอนท้องก่อนจะคลอดเที่ยงคืนตลอดไม่เที่ยงคืนตีหนึ่งไม่หลับ

เหมือนกันค่ะท้อง15วีคแล้วนอนไม่ค่อยหลับเลยถ้าตื่นมากลางดึกกว่าจะหลับทรมานมากๆ

VIP Member

พยายามนอนให้ได้มากที่สุดนะคะแม่ บ้านนี้ก็เป็น แต่จะนอนกลางวันชดเชยเอาคะ

บงแม่บ้านนี้กินยาบำรุงเสดก้อหลับเลยค่ะ มาตอนนี้หลับอยากนิดนึง29+5

ลองเปิดเพลงโมสาร์ทฟังสิค่ะเผื่อจะช่วยได้บ้านนี้ฟังทุกคืนค่ะ

มีจ้าพัฒนาการของลูกจะช้าลง พักผ่อนเยอะจะดีมากเลยจ้า

ฟังเพลงก่อนนอนดูคะแม่ กล่อมตัวเองให้หลับง่ายๆ

เปนเหมือนกันค่ะ ตื่นกลางดึกทุกคืนเลย

VIP Member

เป็นเหมือนกันเรยค่ะ

Câu hỏi liên quan