32 Các câu trả lời

เป็นผู้ชายค่ะ แต่ในใบพิมพ์ซาวด์เพศของแม่จ้า ดูตัวหมอเขียนกับที่หมอบอกชัดแล้วค่ะ เพราะใบซาวด์บ้านนี้ก็พิมพ์femaleแต่หมอบอกชายชัดเจนเลยค่ะ

จากฟิล์มอัลตราซาวด์น้องเป็นเพศชายค่ะ ส่วนมากหมอจะระบุเพศน้อง Boy หรือ Girl ถ้า Female คือเพศแม่ ค่ะ

ถ้าดูจากรูปมีแหลมๆเหมือนจะชายนะคะ รออายุครรภ์มากกว่านี้หน่อย น่าจะชัดขึ้นค่ะ

VIP Member

ใบที่สองในภาพ ที่หมอเขียนปากกา เหมือนจะเขียนว่า male ผู้ชายนะคะแม่

เขียนตรงไหนคะ ถ้าในใบรายละเอียด Female หมายถึงเพศของคุณแม่ค่ะ

ชายค่ะ หมอเขียนถูกนะคะเห็นในใบที่2 ตรงที่หมอเขียนค่ะ

VIP Member

หมอเขียนถูกแล้วค่ะ Female ในที่นี้คือระบุเพศของแม่ค่ะ

เป็นการระบุเพศของแม่ค่ะ ไม่ใช่ของน้อง

น่าจะชายค่ะแม่ เหมือนพวงไข่น้องเลยค่ะ

VIP Member

หมอน่าจะเขียนผิดค่ะ ชายแน่นอน

Câu hỏi liên quan