59 Các câu trả lời

คิดว่าหญิงนะคะ เพราะถ้าเป็นชายจะเห็นจู๋โผล่ยาวออกมาค่ะ

ผู้ชายค่ะ มีเม็ดไข่ กรมๆ ถ้าหญิง จะเป็นกรีบอีกแบบนึง

บ้านนี้ก็เหมือนกันยังไม่รู้เพศเลยค่ะน้องไม่ให้ดู

เดาว่าชายหรือเปล่าคะ หญิงไม่น่าจะกลีบใหญ่ขนาดนี้ 🤣🤣

คิดเหมือนกันค่ะ

ผู้หญิงจ้า ของบ้านนี้ซาวมาแบบนี้เลย หมอบอกลูกสาวค่ะ

19w3d แล้วค่ะ

VIP Member

คิดว่าผู้ชายนะคะ ผู้หญิงไม่น่าจะใหญ่ขนาดนี้ค่ะ

ชายค่ะ ตอนซาวลูกเจอแบบนี้หมอบอกอัณฑะค่ะ ชายค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะจะคลอดละ เห็นแต่ไข่ใหญ่มาก 😅

VIP Member

คิดว่าชายนะคะ ตรงนั้นเหมือนไข่มากกว่ากลีบ🧐

แล้วเเบบนี้ชายรึหญิงค่ะท้องแรกดูไม่เป็นจ้า

รูปนี้ น่าจะเป็น ผช คะ