55 Các câu trả lời

2ก.ค.ปวดหัวหนาวปวดหลังมากแม่เดินเป็นแพนกวิ้นแล้ว555

ทีม 6 ก.ค เท้าเริ่มบวมค่ะ นอนแล้วลุกปวดจิมิที่สุด 😂

4ก.ค นับวันยิ่งเดินเหมือนแม่เป็ดเข้าทุกที😂😂😂😂😂

12 กค. ค่ะ ลุกทีลำบากมากกก เดินเหมือนเพนกวินเลย😂

ทีม 4ก.ค.ค่ะ ลุกลำบากปวดเอว พลิกตัวยากมากค่ะ

เราทีมมิถุนาเเต่ปวดหลังเเละขาไม่ไหว เเล้ว

8 ก.ค ค่ะลุกก็โอ้ยนอนก็โอ้ย ปวดไปหมดเลยค่ะ

ทีม8กรกฎาค่ะ ลุกเดินไม่ค่อยไหวแล้วค่ะ🥲✌

เป็นค่ะ ปวดหลังปวดขาเหนื่อยง่ายด้วยคะ

เป็นเหมือนกันจ้าโดนเฉพาะตอนกลางคืน 🥹

Câu hỏi liên quan