39 Các câu trả lời

เค้าคุณหมอก็บอก ผญ เเต่ไม่บอก% เพราะก่อนท้องฝันว่าเด็ก ผญ มาขออยุ่ด้วยเราก็รับ

บ้านนี้ฝากคลินิกซาวด์ทุก2อาทิตย์ค่ะแรกๆหมบอกหญิงพอเข้า7เดือนหมอบอกน้องมีจู๋🤣

บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือนตั้งแต่ท้อง6วีค น้องไม่ให้ดูเพศค่ะ มารู้ตอน31วีค ได้ลูกสาวค่า

เหมือนกันเลยคะ หมอบอกว่าส่วนใหญ่แอบๆแบบนี้จะได้ ลูกสาว(คนแรกได้ลูกสาวค่ะ) ท้องรี่ลุ้นลูกชาย

บ้านนี้ซาวด์แบะเห็นเพศตอน11สัปดาห์ค่ะ อีจู๋โผล่มาเลย ชัดมาก555

วันเสาร์​นี้คุณ​หมอนัดตรวจ ครบ13wพอดี อยากทราบเพศเหมือนกันค่ะ 💕

สาธุค่ะคุณแม่​😂💕

บ้านนี้ไปซาวด์มาเมื่อวาน​ แบบให้ดูชัดเลยจ้าหมอบอกผู้หญิง90%😂

ขอบคุณ​ค่ะ​☺️

29+ 5 แล้วยังไม่รู้เลยค่ะ ซาว 2 รอบไม่ให้ดูสักรอบ 😂😂😂

บ้านนี้น่าจะชัวร์ค่ะ หมอ3คนหมอตรงกัน ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้พบหมอคนเดียวตลอดเลยค่ะ ซื้อเป็นแพคเกจไว้

บ้านนี้ลุกชายค่ะพึ่งจะรุ้ไปทีไรไม่เห่นสักที

บ้านนี้ซาวสองรอบ หมอบอกผู้ชาย100•/•ทั้งสองรอบจ้า

อยากได้ลูกชายบ้างงงงง

Câu hỏi liên quan