81 Các câu trả lời

บ้านนี้ 7 เดือน เริ่มทยอยซื้อไว้เเล้วค่ะ เพราะต้องซักก่อนใส่ พอคลอดเดะลำบาก บ้านนี้ก็ถือแต่ไม่ฟัง 😆

ทยอยซื้อเลยจร้าบ้านนี้5เดือนยังไม่รุ้เพศเลยซื้อแบบกลางๆๆก่อนแต่ชอบมองของเด้กผ.ช.มาก(แอบมโนนิดๆๆ)

ซื้อเลยคะแม่ตอนคลอดจะได้ไม่วุ่นวายบ้านนี้เริ่มทยอยซื้อตอน6เดือนคะกว่าจะคลอดก็น่าจะครบพอดี

ตอนนี้ 5 เดือนกว่าแล้วแต่ยังไม่กล้าซื้อของเลยค่ะ รอผลเจาะน้ำคร่ำก่อนว่าน้องสมบูรณ์รึเปล่า

ทยอยเตรียมเรื่อยๆค่ะแม่เพราะบางทีเราอาจจะลืม ถ้ามาเตรียมวันใกล้ๆคลอดอ่ะ เดี๋ยวของไม่ครบ

ทยอยซื้อเรื่อยๆค่ะบ้านนี้แม่5เดือนแล้วเริ่มซื้อแล้วเหลือแค่เปลกับที่นอนใว้ตอนคลอดจ้า

ถ้าทางบ้านไม่ถือก้ซื้อได้จ้า บ้านนี้ก้5เดือนกว่าแต่ทางบ้านถือ เลยเอาไว้ซื้อใกล้คลอดคะ

ไม่เป็นไรค่ะบ้านนี้ก็ซื้อตั้งแต่ 4 เดือนรู้เพศ มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มีค่ะ

ถ้าไม่ถือก้เตรียมไว้เลยก้ดีค้ะเวลาคลอดจะได้ไม่วุ่นวายบ้านนี้พึ่งทะยอยซื้อค้ะ6เดือน

ไม่เป็นไรค่ะ เริ่มทยอยซื้อเอาไว้ก่อนดีกว่าค่ะ เดียวพอใกล้คลอดจะได้พร้อมหิ้วค่ะ

Câu hỏi liên quan