6 Các câu trả lời

ตอนนี้40+3คะถ่อนหน้าก้มีอาการเจบเตือนแร้วก้หายไปหมอนัดพุงนนี้คะ ถ้าไม่เกิดก้13ไปร.พใช้ยาเร่งคะ

40 w 1 วันคะ ปากมดลูกไม่เปิดเหมือนกันคะ แต่หมอเร่งคลอดให้คะ เพราะความดันสูง

หมอให้นอนรอคลอดเลยคะ แม่มีความดันสูง คุณหมอเลยเร่งคลอดให้คะ วันถัดมาก็คลอดเลย

Super Mum

หมอจะไม่ให้เกิน 42 w ค่ะ ถ้ามีอาการก็หาหมอได้เลยค่ะ

เค้าคลอด41วีคค่ะน้องสมบูรณ์แข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้39+4แล้วค่ะ ยังเงียบยุเลยค่ะ

บ้านนี้39+4ยังเงียบเหมือนกันค่ะ แต่เมื่อคืนเจ็บท้องข้างขวาเจ็บแบบจี๊ดๆพลิกไปมาไม่ได้เลยนอนไม่ได้จนถึงเช้าค่ะ

40+6แล้วค่ะ ยังเงียบอยู่เลย