31 Các câu trả lời

ของแม่บ้านนี้ก็ดิ้นต่ำค่ะเพราะมดลูกยังไม่เคลื่อนขึ้นมาค่ะ ประมาณเจ็ดเดือนจะเคลื่อนขึ้นมาดิ้นใต้ซี่โครงค่ะ

ปกติจ้า บ้านนี้ตอน 20week ก็ดิ้นต่ำเหมือนกันค่ะแม่ ตอนนี้น้อง22week แล้ว น้องดิ้นต่ำบ้าง ตรงสะดือบ้างค่ะ

น้องยังเล็กพื้นที่ในท้องยังเหลือเยอะพอให้น้องไปได้ทั่วคะ เรื่องปกติจ้า

เหมือนกันเลยจ้า22+4ดิ้นต่ำดิ้นฝั่งเดียว กลายเป็นแม่ท้องเบี้ยวเลยค่ะ😅

VIP Member

ปกติ มดลูกยังขยายเท่าไหร่ค่ะ เดี๋ยวเริ่ม6-7เดือนก็ดิ้นขึ้นเลยสะดือ

ปกติค่ะ รออายุครรภ์มากกว่านี้จะเริ่มดิ้นสูงขึ้นค่ะ ทั่วท้องเลย

ปกติค่าา รอตอนลูกกลับหัว จะดิ้นทั่วท้องเลยค่ะ ทั้งมือทั้งเท้า

บ้านนี้ตอน20wก็ดิ้นต่ำเหมือนกันค่า ปัจจุบัน28w ดิ้นทั่วท้องเรย

เหมือนกัน ดิ้นต่ำมากดิ้นทีฉี่แทบเล็ด อิแม่แอบตกใจนิดนึง

แม่บ้านนี้23w ดิ้นต่ำเหมือนกันค่ะไปซาวด์หมอบอกปกติค่ะ😊

Câu hỏi liên quan